ลงประกาศฟรี
|
ลงประกาศโฆษณา
|
ที่ดินสูงเนิน นครราชสีมา
ติดต่อ นีน่านิค : 094-6599-369
E-mail : nj.property21@gmail.com
ขายที่ดินใกล้อบต.สูงเนิน เหมาะทำบ้านจัดสรร บ้านสวนเกษตร โรงงาน โกดัง
ขายที่ดินซอยเดียวกับ อบต.สูงเนิน ห่างจากถนนมิตรภาพเพียง 450 เมตร
ใกล้ซีเกทเพียง 4 กม.
เนื้อที่ดินรวม 14-1-19 ไร่ (5,719 ตรว.)
ติดถนนสาธารณะ ไฟฟ้าเข้าถึง
หน้ากว้าง 207 เมตร ลึก 137 เมตร รอบๆ ที่ดินเป็นชุมชน บ้านเดี่ยว
ตั้งอยู่บนถนนเส้นเดียวกับนวนคร โคราช ฝั่งขาเข้ากรุงเทพฯ หรือทางหลวงสระบุรี-นครราชสีมา (ทางหลวงหมายเลข 2)
เหมาะเหมาะหมู่บ้านจัดสรร บ้านสวนเกษตร โรงงาน โกดัง
ตำแหน่ง ตำบลสูงเนิน อำเภอสูงเนิน จังหวัดนครราชสีมา
https://goo.gl/maps/g5PQ4GUc1hzxAons8
ขาย 1,500,000 ต่อไร่ (3,750.- /ตรว.)
ราคารวม 21,446,250 บาท
*สนใจจริง ราคาต่อรองได้ค่ะ แบ่งแปลงได้ค่ะ
การเดินทาง
จากถนนมิตรภาพ พอถึงปั๊มน้ำมันปตท.สูงเนิน เบี่ยงซ้าย ขับตรงมาประมาณ 1.6 กม. กลับรถ เพื่อวิ่งเข้าสูงถนนมิตรภาพขาเข้ากรุงเทพฯ
และเบี่ยงขวา ขับตรงมา ประมาณ 1.5 กม. และเลี้ยวซ้ายเข้าซอยอบต.สูงเนิน ประมาณ 450 เมตร ถึงที่ตั้งทรัพย์อยู่ขวามือ
ห่างจาก แยกเข้าเมืองสูงเนิน 6.5 กม.
ห่างจาก ตัวเมือง อ.สูงเนิน 9 กม.
สถานที่ใกล้เคียง
วัดบุใหญ่ 550 ม.
โรงเรียนบ้านบุใหญ่ 850 ม.
อบต.สูงเนิน 1 กม.
บริษัท ซีเกท เทคโนโลยี (ประเทศไทย) จำกัด 4 กม.
อุตสาหกรรมนวนคร นครราชสีมา 5 กม.
บริษัท แคนนอน ไฮ-เทค (ประเทศไทย) จำกัด 7.5 กม.
โรงพยาบาลสูงเนิน 8 กม.
สนใจติดต่อ
นีน่านิค : 094-6599-369
โทร&ไลน์ : 094-6599-369
NJ Property 168 by Winner Estate
#รับฝากขาย-เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด อาคารพาณิชย์ โรงงาน โกดัง อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
#ให้คำปรึกษาและจัดหาสินเชื่อทุกธนาคาร
#มีบริการจัดทำการตลาดเต็มรูปแบบ ไม่มีค่าใช้จ่าย
#ให้คำแนะนำในการกำหนดราคาที่เหมาะสม
#ฟรีป้ายหน้าทรัพย์และป้ายกองโจร
#ที่ปรึกษาอสังหาริมทรัพย์
#บ้านเดี่ยว #บ้านแฝด #บ้าน #คอนโดหรู #คอนโด #ที่ดิน #โกดัง #โรงงาน
ข้อมูลติดต่อผู้ประกาศ
ผู้ประกอบการ / ชื่อผู้ติดต่อ :
Nina Nick
เบอร์โทรติดต่อ :
0946599369
E-mail อีเมลล์ :
njproperty268@gmail.com
เว็ปไซต์ :
จำนวนครั้งผู้เข้าชม 54 ครั้ง
ราคาขาย :
21446250
ที่ตั้ง :
ที่ดินสูงเนิน ใกล้กับ อบต.สูงเนิน วัดบุใหญ๋
เขต :
สูงเนิน