ลงประกาศฟรี
|
ลงประกาศโฆษณา
|
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายสวนยางผืนใหญ่ ทำเลดี ในตำบลทุ่งควายกิน อ.แกลง จ.ระยอง
ที่ตั้ง : ติดถนนลาดยาง ใกล้สุขุมวิท 3 กม. ตำบลทุ่งควายกิน อ.แกลง จ.ระยอง
ขนาดเนื้อที่ : 80 ไร่ 221 ตารางวา (2 โฉนดติดกัน)
รายละเอียดทรัพย์
- หน้ากว้างประมาณ 300 เมตร ลึกประมาณ 600 เมตร
- สวนยางอายุ 10 ปี พร้อมเก็บผลผลิต
- มีบ้านคนงานพร้อมอยู่ 2 หลัง
- ติดถนนลาดยาง
- รถเข้าออกสะดวก
- ไฟฟ้าเข้าถึงหน้าแปลง
- โฉนดพร้อมโอน
จุดเด่นของทรัพย์
- ที่ดินผืนใหญ่หายากในทำเลใกล้เมือง
- หน้าถนนยาว เหมาะกับการขนส่งและต่อยอดเชิงธุรกิจ
- ห่างตัวเมืองอำเภอแกลงเพียง 7 กิโลเมตร
- ใกล้ถนนสุขุมวิท เชื่อมต่อแกลง ระยอง และจันทบุรีได้สะดวก
- เหมาะสำหรับทำสวนเชิงธุรกิจ ลงทุนระยะยาว หรือซื้อเป็น Land Bank
- ซื้อแล้วสามารถใช้ประโยชน์ต่อได้ทันที
- รูปแปลงสวยพัฒนาได้ง่าย อยู่ไม่ไกลตลาดผลไม้/จุดขนส่ง เดินทางสะดวก ห่างถนนสุขุมวิทเพียง 3 กิโลเมตร
เหมาะสำหรับ
- เจ้าของสวนหรือผู้ประกอบการเกษตรรายใหญ่
- นักลงทุนที่ต้องการพัฒนาที่ดินเพื่อการถือครองระยะยาว หรือต่อยอดเป็นโครงการเกษตรเชิงธุรกิจ
- ศูนย์รวบรวมผลผลิตการเกษตร, ล้งผลไม้ , โรงคัดบรรจุ , อาคารเก็บสินค้าเกษตร หรือโครงการเกษตรสมัยใหม่
- ผู้ต้องการทรัพย์มีศักยภาพสร้างรายได้เพื่อถือครองระยะยาว
ราคาเสนอขาย : 92,000,000 บาท
(เฉลี่ยประมาณ 1.15 ล้านบาทต่อไร่)
เงื่อนไขการขายเบื้องต้น
- รับ Co-agent
- ค่านายหน้า 3% เมื่อโอนกรรมสิทธิ์สำเร็จ
- ค่าใช้จ่ายวันโอนแบ่งชำระคนละครึ่งตามข้อตกลงในสัญญา
- โอนกรรมสิทธิ์ภายใน 30 วันนับจากวันทำสัญญา
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม / นัดชมพื้นที่
ผู้ติดต่อ:
- พยุงศักดิ์ (โทร. 081-9321341) Line ID ( kkae111)
- ธนรัตน์ (โทร. 086-3972933)
- ธวิกา (โทร. 082-2249294)
ข้อมูลติดต่อผู้ประกาศ
ผู้ประกอบการ / ชื่อผู้ติดต่อ :
landhome
เบอร์โทรติดต่อ :
0961416965
E-mail อีเมลล์ :
korn0931416965@gmail.com
เว็ปไซต์ :
จำนวนครั้งผู้เข้าชม 46 ครั้ง
ราคาขาย :
92000000
รหัสทรัพย์:
61775
สินทรัพย์ใกล้เคียง
นิคมพัฒนา ระยอง
-
2290000
0917979549
นิคมพัฒนา ระยอง
-
15000
0917979549
เมือง ระยอง
-
4290000
0917979549
นิคมพัฒนา ระยอง
-
18000
0917979549
กิ่งอำเภอเขาชะเมา ระยอง
ขายโรงงาน และ สวนป่าเบญพรรณ อายุ 25 ปี อ.เขาชะเมา จ.ระยอง ราคาพิเศษ โทร 095-2601140
0952601140
ปลวกแดง ระยอง
-
1870000
0969324624
กิ่งอำเภอเขาชะเมา ระยอง
โรงงาน ตำบลน้ำเป็น กิ่งอำเภอเขาชะเมา ระยอง
130578000
0969324624
นิคมพัฒนา ระยอง
▸ใกล้Mapkha Public Health Center ▸ใกล้เนอสเซอรี่บ้านพี่แอน ▸ใกล้บริษัท เวิลด์ อิเล็คทริค ซัพพลายส์ จำกัด
2420000
0969324624
เมือง ระยอง
ดาหลาวิลล่า ตำบลตะพง อำเภอเมืองระยอง ระยอง
2640000
0969324624
บ้านฉาง ระยอง
เดอะปาล์ม พลาบีช ตำบลพลา อำเภอบ้านฉาง ระยอง
2310000